PDA

View Full Version : Có phải tôi nên buồn....

phongthoa
22-10-2012, 03:08 PM
Trưa nay dượng tôi lên nhà tôi chơi,lúc đó tôi còn đang ngây ngất ngủ trưa còn mơ hồ chỉ nghe loáng thoáng vài điều mà dượng đang nói với ba mẹ tôi,trong đó tôi nghe đc vài từ đi bệnh viện,siêu âm tôi rối bời rồi tỉnh giấc,tôi cố muốn nghe cho rõ hết nhưng để rùi khi biết đc tui thấy đau lòng.Tất cả câu truyện chỉ xây quanh gì 7 của tôi,gì đã bị hư thai hồi tối hôm wa,ko biết gì tôi ra sao nữa nhưng từ tâm hồn tui cảm thấy như bị 1 cái gì đó thiêu đốt,tôi buồn lắm buồn cho em bé mới mấy tháng tui ko biết tên cũng như em pé là trai hay gái nhưng giờ đây có lẽ chỉ còn lại là wa' khứ.Tôi muốn quên nó đi cũng như muốn gì tôi đc vui lên nhưng tôi làm đc gì cơ chứ tôi có phải là người mẹ đâu và từ bây giờ tôi phải làm gì đây,tất cả các câu hỏi cứ xoay quanh tôi thời gian cứ trôi chậm lại,nỗi buồn cứ xuất hiện lên từng người chi tiếc 1 điều là em pé đã ko đc ra đời 1 cuộc đời chưa bắt đầu hoàn chỉnh đã phải tan biến tất cả nỗi buồn ấy tôi muốn tự mình nhận lấy,gì ơi con thương gì lắm cố lên nha gì cố lên con buồn lắm nhưng ko biết làm gì cả vì cuộc sống chỉ là cát bụi mà thôi có buồn có vui có khổ nhưng rùi cũng sẽ chấm dứt.
Kissnick thương gì lắm đừng buồn nữa nha gì của con............................................... .................................................. .............:hoa03::hoa03::hoa08::hoa07::hoa07::n en08: