PDA

View Full Version : Xin lỗi em

minhphuong889300
22-10-2012, 03:07 PM
Nếu như tình yêu của em ko đẹp như em vẫn mơ em thường nghĩ nó là có thật thì anh cũng ko biết nói với em điều gì nữa,chỉ lặng thinh thương xót mà thôi em có biết ko.Chỉ vì anh là người đến sau mà anh ko dám nói ra bao điều anh suy nghĩ,lòng anh đau xót khi em đi với ai và nhìn người ta làm khổ đời em.Nếu như ngày xưa em đừng vội yêu để cho anh một lần đến trước để có em có lẽ giờ đây em đã ko quá đau,xin lỗi em.Và cái giấc mơ đó chẳng còn gì mà duyên kiếp của chúng ta cũng ko còn,anh đã cất tiếng khóc trg đêm dài thương nhớ làm sao làm sao để anh có dc em dù chỉ một lần.Chỉ vì anh đến sau nên nhìn em suốt đời phải đau khổ trg ngàn nước mắt.Lãng quên đi người ơi vì cuộc tình của em chẳng vui giữ làm gì để rồi giờ đây phải đắng cay và rồi giấc mơ kia cũng chẳng còn gì duyên kiếp ko thể ở bên nhau.Giờ đây đâu phải đã quá trễ đâu em vì sao em ko nghĩ lại một lần thôi.Hãy một lần về với anh để trái tim em cảm nhận dc sự hạnh phúc bên người em yêu rồi sau đó hãy lìa xa để lòng mang kí ức về những ngày hạnh phúc em nhé.Anh sẽ vẫn chờ em thay đổi

vimexco
bạn à dù gì thì mọi chuyện cũng đã wa hết rồi mình luôn mong bạn sẽ tìm đc tình yêu của mình trong cuộc sống

sonkimhn
hj nghe ko dược thật cho lắm .phải sửa chữa một số chỗ di nha An

tritinqn
sao ko thật nhỉ m chưa iu có biết làm sao cho thật đâu chỉ như thía là xong gùi giờ hẻm bít sửa đâu hít cô bé chỉ giáo giùm