PDA

View Full Version : lời xin lỗi chưa giám nói "mong bạn sẽ doc"nha!linh

tanxuanda
22-10-2012, 03:07 PM
bài tâm sự này mình muốn gưỡi đến người bạn của mình .người bạn tốt nhất với mình .mình đã làm nhiều điều ko phải với người ấy .là bạn bè thi đôi lúc cũng có sự hiểu lầm mà .có nhiều lần mình đã ngồi xin lỗi một mình như một người khùng nhưng lời xin lỗi đó ko có tác dụng vì người mình muốn xin lỗi có nghe được đâu.nhưng đứng trước mặt người đó lại ko đủ can đảm để nói thật lòng mình .mình vẫn mong người (linh)đó đọc được những dòng này tuy là hơi muộn . nhưng mình vẫn mong bạn đọc được những dòng này của mình ."LINH ƠI CHO MÌNH XIN LỖI ".MÌNH mong linh vẫn sẽ la bạn của mình .hãy tha lỗi cho mình nha linh nếu có thể được .mình mong linh và mình sẽ chơi với nhau vui vẻ như trước đây được ko linh. giờ mình mới biết chẳng ai tốt với mình hơn linh cả .những người trước đây và cả bây giờ nửa đều ko bằng bạn . họ ko hợp với mình cho lắm .ở bên họ chơi nhiều nhưng mình chẳng thấy vui .họ thường làm điều mà mình ko thích .nói những câu nói khó nghe mà tưởng hay lắm .lúc đó mình ngại đến đỏ cả mặt mà giả làm ngơ .mình suốt ngày phải giả đò chán lắm .nếu ko chơi với họ thì mình biết chơi với ai??bạn cùng lớp mình toàn nhát cáy .ngoài thì họ lo chơi vơi lớp họ chớ sang lớp họ suốt cũng hơi ngại .còn chơi với đám bạn bây giờ thì suốt ngày cứ phải giả đò .ko được sống thật với chính mình cũng khổ .nhưng cũng ko sao sắp ko phải trải qua những ngày như thế nữa rùi . nhiều khi mình nói khó hiểu lắm phải ko???mình cũng ko hiểu nữa vì mình ăn nói ko được dễ nghe lắm ,chỉ biết làm quen hay nói chuyện tầm phào thôi .nói xin lỗi hay một cái gì đó đại loại thế thì mình ko đủ can đảm đâu linh ạ.mình ko đủ can đảm để đối mặt nói lời xin lỗi với linh ,kể cả bây giờ đây ko gặp linh mà ghi những dòng này nhi cũng hơi run đấy chứ .nhi thật cáy phải ko linh??? đôi khi có những lời xin lỗi tuy hơi muộn nhưng ko phải là ko muốn xin lỗi mà chỉ là ko đủ can đảm nói lời xin lỗi mà thôi . điều cuối cùng nhi muốn nói với linh là"MÌNH XIN LỖI BẠN "mình mong linh sẽ tha lỗi cho mình .tha lỗi cho mình linh nhé ! mong sẽ mãi là bạn tốt

thachbich
linh ơi ! cho nhi xin lỗi nha!

nvminh
lại là vết xe đổ giống m rồi cô bé ơi m mong sao người bạn đó sẽ đọc dc những dòng tâm sự của bạn.Pé nào tên Linh mà dc nhắc đến thì hãy tha thứ cho cô bé nhé chứ đừng để cô bé biết yêu của myend chờ.