PDA

View Full Version : Tình yêu Xa Mặt Cách Lòng có tồn tại không ?

wine
22-10-2012, 03:05 PM
Tui hok dám chắc là nó có tồn tại hok, tui đã wen 1 mem trên nhơ mãi nhừng ng` đó ở ĐN còn tui ở HCM, wen nhau từ tới zờ, nhưng tui thấy mối wan hệ này sẽ hok bao zờ có kết wả nên đã đề nghị chia tay nhưng ng` đó hok chịu và nói là tui chỉ đùa zỡn với ng` đó (đúng là lúc đầu là tui chỉ định zỡn cho zuj thui nhưng nói chuyện lâu ngày thấy rất hợp, hok bik mình đã thik từ lúc nào mặc dù ng` đó nhỏ hơn tui 1 tuổi) tuần trước tui đã cương wuyết xóa nik ng` đó khỏi lít rùi, nhưng hok hjU~ sao hok chat zoi' ng` đó trong lòng bồn chồn hok yên, mún ad lại nik nhưng hok nhớ được nik người đó là zj`, chỉ nhớ mang máng là có chữ (_72) ở cuối!!! BX nếu e đọc đc bài naj` thì hãy tha thứ cho a nha, a suy nghỉ kỹ lam' rùi dù ở xa nhau nhưng bik đâu 1 ngày nào đó mình sẽ gặp lại nhau. Nếu tha thứ cho a thì e hãy add lại nik anh nha bx

lcsvn
người đó đã có lòng như vậy sao anh ko đáp lại người ta,hai người hợp nhau mà,dù ở cách xa nhau mà còn như thế thì em rất khâm phục anh và cái chị gì đó,mong anh suy nghĩ lại đi nhé

st06
Đúng là ngôn ngữ 9x. Đọc xong chả hiểu gì, bài viết dài thêm tí nữa chắc ngọng luôn.

vnformosta
Chà chà 1 tình yêu qua mạng. lại xa vạy . Thư ký thấy huythanh làm vậy là đúng đó

thanhthangfurniture
một tình yêu xa vời như thế thì rất hiếm gặp đấy giờ dc chứng kiến trg nt thì còn j =,em nghĩ anh nên bầy tỏ tình cảm của mình đi dù xa thế nào từ từ rồi cũng gần thôi mà