PDA

View Full Version : Mưa!!!!!!!!!!!!!!111

ctydongnama
22-10-2012, 03:00 PM
Anh nè, anh còn nhớ lần đầu tiên chúng ta gặp nhau ko?! đó là 1 ngày mưa tầm tã. Và khi chúng ta chia tay nhau, cũng chính là 1 ngày mưa.
Em nói ghét mưa, còn anh thì lại thix mưa, em hỏi mưa có gì để anh thix, anh chỉ nói " mưa thú vị lắm em àh, mưa cuốn trôi những nỗi muộn phiền và làm cho tâm hồn ta thanh thản hơn". em phụng phịu nói mưa làm ướt áo em, làm rối tóc em () anh chỉ khẽ cười và ôm em vào lòng, lúc đó em cảm thấy thật ấm áp, dù ngoài trời đang mưa.
Mùa mưa lại đến, anh nói lời chia tay với em, nhưng giọt nước lăn dài trên má, em không bjk đó là mưa hay là những giọt nước mắt...............
Hôm nay, đã tròn 1 năm ngày 2 ta xa nhau, em về lại góc quán quen ngày xưa để tìm lại 1 bóng hình quen thuộc, nhưng tất cả điều chỉ là qua khứ. Ngoài rtời đang mưa...........
Em nghe đâu đó bên tai bài hát " mưa rơi rơi để lại bao yêu thương vì người ra đi chôn giấu bao kỉ niêm.................."
Em và anh đã mất nhau trong 1 ngày mưa, nên đến bây giờ em vẫn rất ghét mưa, ghét lắm, anh biết không?!.............