PDA

View Full Version : ₪♥--‘๑’- ♥Lời Yêu Gửi Gió Cho Bạn Cho Tôi♥ -‘๑’--♥₪

minhchaubeauty
22-10-2012, 03:00 PM
HN hôm nay ấm áp hơn một chút đấy ...Em cảm nhận đựoc từng hơi ấm của ánh nắng trái mùa.......Mà có ai gọi là nắng trái mùa ko nhỉ?
Có gió....gió nhè nhẹ như từng bước mang lời yêu thương đến với mọi người .....Hôm nay em nghe loáng thoáng một câu thế này ...cũng hok nhớ là nghe từ đâu nữa ....."chiếc lá rơi xuống chiều....vỡ đôi" .....hình như ko hẳn là như thế ,nhưng kệ ....vì lúc đó cũng hok chú ý lắm mà.....
Gió ơi......em ghét mùa đông ...mùa đông lạnh lắm ,mà em cũng ko có thói quen quàng khăn,như thế sẽ càng lạnh hơn phải ko ........Có đôi lần cũng cảm thấy ghen tị khi tụi bạn thay hết chiếc khăn này đến chiếc khăn khác <tại sao lại ghen tị nhỉ??? em khùng thật > .....Rồi hứng lên ,rồi cũng muốn sắm cho mình một chiếc khăn ....nhưng rồi chỉ được một lúc em lại cất gọn trong ngăn tủ....rồi cũng ko yên ....em lại mang đi cho....em hok quen quàng khăn ,và cảm giác mình ko hợp với nó....ko cần sự chở che của nó ....em là thế....!!
Em thích đối diện với từng đợt gió ,gió thổi....tóc rối tung....thì bây giờ là mùa tóc rối mà ......em cũng muốn cho nó rối một chút .....Em thích đi ngược chiều gió ,em thích cái cảm giác những chiếc lá bay vướng vào chân......mặc dù nhiều lúc đối diện với từng cơn gió ...em thấy lạnh ,người em run lên......nhưng mặc kệ ...em thế đấy ^^

Gió ơi .....em hok biết nói gì nữa ....mà cũng chẳng bik những dòng này sẽ gửi cho ai đâu ...gửi cho gió...có đựoc ko????
Em sắp thi rồi......giáng sinh sẽ chẳng được đi đến nhà thơ như mọi năm nữa ,thi mà .....em lo lắm ,em biết mình học thế nào mà ,em sợ .......Em nghĩ giáng sinh năm nay sẽ giống những ngày bình thường khác ,sẽ rất bình thường .....sẽ mặc kệ mọi thứ ,ah...có thể em sẽ onl một chút ....để gửi lời yêu thương ....tới gió ^^